ระบบห้องสมุดอัตโนมัติ สคบศ
สถาบันพัฒนาครู คณาจารย์และบุคลากรทางการศึกษา
 หน้าหลักเว็บไซต์ห้องสมุด -- บทความ
  กลับหน้าหลัก
ในส่วนแนะนำโปรแกรมนี้ (โปรดอ่าน)
ชื่อหัวข้อ ในส่วนแนะนำโปรแกรมนี้ (โปรดอ่าน)
00:23 15 พ.ย. 51 

ในเว็บไซต์ส่วนนี้ยังดำเนินการไม่เสร็จครับ เมื่อเสร็จแล้วจะมีส่วนประกอบต่าง ๆ ของโปรแกรมและคู่มือการใช้งานอย่างละเีอียดมาให้ดาวน์โหลด ซึ่งในขณะนี้กำลังขัดเกลาอยู่ (อย่างที่ประกาศไปในหน้าหลัก) เมื่อเสร็จแล้วจะนำมาอัพเดทข้อมูลในส่วนนี้ทันทีครับ

11 พ.ย. 2551

ซึ่งในขณะนี้ ตัวเล่มสำหรับเวอร์ชัน 5 เสร็จแล้ว และสามารถดาวน์โหลดได้จากเอกสารแนบ

อย่างไรก็ดี โปรแกรมอยู่ระหว่างการอัพเดทเป็นเวอร์ชัน 5.3 ซึ่งกำลังรวบรวมทำคู่มือเล่มใหม่อยู่ครับ ;)

ผู้โพสท์ : ไม่พบชื่อเจ้าหน้าที่ห้องสมุด lib
ไฟล์แนบ
1. ulibme2.pdf,  

หน้าหลัก >> หมวด แนะนำโปรแกรม >> หัวข้อ ในส่วนแนะนำ..

ไปยังหัวข้อบทความ  

Registered ULIB  Copyright 2018. All Rights Reserved.